Trụ sạc nhanh DC
Titan V3
Titan V3 công suất 120-180kW cho trạm lớn.
- Bảo hành chính hãng 24 tháng
- Lắp đặt và vận hành toàn quốc
- Hỗ trợ kỹ thuật 24/7
Thông tin chi tiết
Titan V3 công suất 120-180kW cho trạm lớn.
Sản phẩm Titan V3 là giải pháp trạm sạc một chiều (DC) công suất 120-180kW, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu sạc xe điện hiện đại với độ bền cao, vận hành ổn định trong mọi điều kiện thời tiết.
Thông số kỹ thuật
| Công suất | 120–180kW DC |
|---|---|
| Cổng sạc | 2 × CCS2 + tuỳ chọn CHAdeMO |
| Dải điện áp | 200–1000V DC |
| Dòng điện tối đa | 350A |
| Màn hình | 15" cảm ứng HD |
| Bảo vệ | IP54, IK10 |
| Làm mát | Liquid cooling |
| Bảo hành | 24 tháng |
Ưđiểm nổi bật
- Tiêu chuẩn an toàn quốc tế IEC 61851 / EN 61851
- Tương thích với hầu hết xe điện phổ biến tại Việt Nam (VinFast, Tesla, BYD, Mercedes EQ…)
- Hỗ trợ OCPP, kết nối đám mây, quản lý tập trung qua app
- Thanh toán linh hoạt: QR code / NFC / App di động
- Bảo hành chính hãng 24 tháng, hỗ trợ kỹ thuật 24/7